🔴 TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ  |  ⚽ Cập nhật kết quả, lịch thi đấu, bảng xếp hạng mới nhất  |  🏆 V.League · Premier League · La Liga · Serie A · Bundesliga · Ligue 1  |  📊 Thống kê chuyên sâu từ API Football

✅Kết Quả Hoàn Thành

Tỷ số và kết quả các trận đấu đã kết thúc

Trang chủ/Kết quả hoàn thành
Ettan - Södra Södra - 10
KT
17:00
Rosengård
1 - 2(0-1)
Angelholms FF
KT
Rosengård
1 - 2
Angelholms FF
Giao hữu Friendly International
KT
17:00
Georgia
1 - 1(0-0)
Romania
KT
Georgia
1 - 1
Romania
Giao hữu Friendly International
KT
17:00
Morocco
4 - 0(2-0)
Madagascar
KT
Morocco
4 - 0
Madagascar
Giao hữu Friendly International
KT
18:45
Wales
1 - 1(0-0)
Ghana
KT
Wales
1 - 1
Ghana
Giao hữu Friendly International
KT
00:00
Haiti
4 - 0(1-0)
New Zealand
KT
Haiti
4 - 0
New Zealand
Giao hữu Friendly International
KT
10:00
Croatia U18
2 - 2(1-1)
Norway U18
KT
Croatia U18
2 - 2
Norway U18
Giao hữu Friendly International
KT
11:00
Korea Republic U23
1 - 1(1-1)
UAE U23
KT
Korea Republic U23
1 - 1
UAE U23
Giao hữu Friendly International
KT
11:30
Philippines
5 - 1(3-0)
Guam
KT
Philippines
5 - 1
Guam
Giao hữu Friendly International
KT
13:00
Czech Republic U18
3 - 0(1-0)
Romania U18
KT
Czech Republic U18
3 - 0
Romania U18
Giao hữu Friendly International
KT
14:00
Kyrgyz Republic U20
4 - 0(2-0)
Bahrain U20
KT
Kyrgyz Republic U20
4 - 0
Bahrain U20
Giao hữu Friendly International
KT
15:00
Norway U19
6 - 2(3-1)
Qatar U20
KT
Norway U19
6 - 2
Qatar U20
Giao hữu Friendly International
KT
15:30
Croatia U21
2 - 0(0-0)
Qatar U23
KT
Croatia U21
2 - 0
Qatar U23
Svenska Cúpen Semi-finals
KT
17:00
Hudiksvall
0 - 1(0-1)
Friska Viljor
KT
Hudiksvall
0 - 1
Friska Viljor
Svenska Cúpen Semi-finals
KT
17:15
Vastkurd
2 - 3(1-1)
Trollhättan
KT
Vastkurd
2 - 3
Trollhättan
Svenska Cúpen Semi-finals
KT
17:30
Sävedalen
2 - 3(1-0)
Böljan
KT
Sävedalen
2 - 3
Böljan
Svenska Cúpen Semi-finals
AET
16:30
Viken
1 - 2(1-0)
Utsikten
AET
Viken
1 - 2
Utsikten
Landesliga - Niederosterreich Niederösterreich - 25
KT
17:30
Korneuburg
2 - 2(1-0)
Ybbs
KT
Korneuburg
2 - 2
Ybbs
Ettan - Norra Norra - 10
KT
17:30
Assyriska FF
4 - 2(3-0)
Enköping
KT
Assyriska FF
4 - 2
Enköping
Dự Bị Giải Đấu Apertura - 16
KT
18:00
Banfield Res.
2 - 1(1-1)
Sarmiento Res.
KT
Banfield Res.
2 - 1
Sarmiento Res.
Dự Bị Giải Đấu Apertura - 16
KT
18:00
Colón Res.
3 - 1(1-1)
Huracán Res.
KT
Colón Res.
3 - 1
Huracán Res.
Dự Bị Giải Đấu Apertura - 16
KT
18:00
Ferro 2
4 - 1(1-1)
Estudiantes Rio Cuarto 2
KT
Ferro 2
4 - 1
Estudiantes Rio Cuarto 2
Dự Bị Giải Đấu Apertura - 16
KT
18:00
Independiente Res.
1 - 0(0-0)
Newell's Old Boys Res.
KT
Independiente Res.
1 - 0
Newell's Old Boys Res.
Dự Bị Giải Đấu Apertura - 16
KT
18:00
Quilmes 2
1 - 0(1-0)
Deportivo Riestra Res.
KT
Quilmes 2
1 - 0
Deportivo Riestra Res.
Dự Bị Giải Đấu Apertura - 16
KT
18:00
Tigre Res.
0 - 2(0-1)
River Plate Res.
KT
Tigre Res.
0 - 2
River Plate Res.
Catarinense U20 Regular Season - 9
KT
18:00
Brusque U20
0 - 4(0-2)
Criciuma U20
KT
Brusque U20
0 - 4
Criciuma U20
Ligue 1 Regular Season - 26
KT
19:00
USM Alger
1 - 1(1-1)
CR Belouizdad
KT
USM Alger
1 - 1
CR Belouizdad
PEN
19:00
Senegal U17
1 - 1(1-0)
Tanzania U17
PEN
Senegal U17
1 - 1
Tanzania U17
USL Giải Two Group Stage
KT
20:00
New Jersey Copa
2 - 2(2-0)
Cedar Stars Rush
KT
New Jersey Copa
2 - 2
Cedar Stars Rush
USL Giải Two Group Stage
KT
22:00
Vermont Green
5 - 0(3-0)
Boston Bolts
KT
Vermont Green
5 - 0
Boston Bolts
USL Giải Two Group Stage
KT
23:00
Nona
1 - 1
The Villages
KT
Nona
1 - 1
The Villages
USL Giải Two Group Stage
KT
23:00
Eagle FC
1 - 3(0-1)
Delaware FC
KT
Eagle FC
1 - 3
Delaware FC
USL Giải Two Group Stage
KT
00:00
Texoma
4 - 1(2-0)
Fort Worth Vaqueros
KT
Texoma
4 - 1
Fort Worth Vaqueros
USL Giải Two Group Stage
KT
00:30
West Chester United
3 - 1(2-1)
Reading United
KT
West Chester United
3 - 1
Reading United
USL Giải Two Group Stage
KT
02:00
Bangers
2 - 1(1-1)
Midlakes United
KT
Bangers
2 - 1
Midlakes United
Copa Ecuador Round of 32
PEN
20:30
La Unión
0 - 0(0-0)
Deportivo Cuenca
PEN
La Unión
0 - 0
Deportivo Cuenca
Brasileiro U17 Regular Season - 2
KT
21:00
Flamengo RJ U17
0 - 1(0-0)
Fluminense U17
KT
Flamengo RJ U17
0 - 1
Fluminense U17
Copa Colombia Group Stage - 4
KT
21:00
Independiente Medellin
2 - 1(1-1)
Cucuta
KT
Independiente Medellin
2 - 1
Cucuta
Primera B Metropolitana Regular Season - 18
KT
22:00
Deportivo Merlo
2 - 1(0-1)
Deportivo Laferrere
KT
Deportivo Merlo
2 - 1
Deportivo Laferrere
USL W Giải Đấu Regular Season - 1
KT
22:00
North Carolina Fusion W
0 - 2(0-1)
Carolina Ascent II W
KT
North Carolina Fusion W
0 - 2
Carolina Ascent II W
USL W Giải Đấu Regular Season - 1
KT
23:00
AC Connecticut W
0 - 7(0-5)
Vermont Green W
KT
AC Connecticut W
0 - 7
Vermont Green W
KT
00:00
Fortaleza EC
1 - 2(0-0)
Vitoria
KT
Fortaleza EC
1 - 2
Vitoria
Copa Argentina Round of 32
KT
00:10
Barracas Central
1 - 0(0-0)
Huracan
KT
Barracas Central
1 - 0
Huracan
Hạng di Honor Group Stage
KT
00:30
San Nicolaas
2 - 1(1-1)
Real Koyari
KT
San Nicolaas
2 - 1
Real Koyari
Primera A Apertura - Final
KT
00:30
Junior
3 - 0(2-0)
Atletico Nacional
KT
Junior
3 - 0
Atletico Nacional
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
08:00
Hong Kong W
3 - 2(1-0)
Fiji W
KT
Hong Kong W
3 - 2
Fiji W
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
10:00
Finland U23 W
4 - 1(3-0)
Brazil U20 W
KT
Finland U23 W
4 - 1
Brazil U20 W
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
10:30
Myanmar W
0 - 1(0-1)
Uzbekistan W
KT
Myanmar W
0 - 1
Uzbekistan W
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
11:35
China W
1 - 2(0-0)
Russia W
KT
China W
1 - 2
Russia W
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
12:00
Indonesia W
0 - 2(0-2)
Singapore W
KT
Indonesia W
0 - 2
Singapore W
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
13:00
Tanzania W
1 - 0(0-0)
Malawi W
KT
Tanzania W
1 - 0
Malawi W
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
15:00
Jordan W
4 - 3(1-3)
Malaysia W
KT
Jordan W
4 - 3
Malaysia W
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
15:00
Portugal U20 W
2 - 0(2-0)
Korea Republic U20 W
KT
Portugal U20 W
2 - 0
Korea Republic U20 W
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
16:00
England U20 W
1 - 0(0-0)
Canada U20 W
KT
England U20 W
1 - 0
Canada U20 W
Giao hữu Nữ Friendly International Women
KT
16:30
Sweden U23 W
2 - 0(2-0)
Norway U23 W
KT
Sweden U23 W
2 - 0
Norway U23 W
UEFA U19 Giải Vô Địch - Vòng Loại Qualification - Round 1 - League A - 1
KT
09:00
Portugal U19
1 - 1(0-0)
Kazakhstan U19
KT
Portugal U19
1 - 1
Kazakhstan U19
UEFA U19 Giải Vô Địch - Vòng Loại Qualification - Round 1 - League A - 1
KT
15:00
Greece U19
0 - 1(0-0)
Serbia U19
KT
Greece U19
0 - 1
Serbia U19
UEFA U19 Giải Vô Địch - Vòng Loại Qualification - Round 1 - League A - 1
KT
15:00
Montenegro U19
1 - 1(0-0)
Georgia U19
KT
Montenegro U19
1 - 1
Georgia U19
Npl Nsw U20 Regular Season - 12
KT
09:00
Sydney Olympic U20
2 - 3(1-3)
UNSW U20
KT
Sydney Olympic U20
2 - 3
UNSW U20
Queensland Ngoại Hạng Anh Regular Season - 11
KT
09:30
SC Wanderers
8 - 0(3-0)
St George Willawong
KT
SC Wanderers
8 - 0
St George Willawong
Capital Territory NPL Regular Season - 4
KT
09:30
Belconnen United
1 - 3(1-2)
Tuggeranong United
KT
Belconnen United
1 - 3
Tuggeranong United
Queensland NPL Regular Season - 11
KT
10:00
Rochedale Rovers
4 - 0(2-0)
Magic United
KT
Rochedale Rovers
4 - 0
Magic United
KT
11:00
Zvezda St. Petersburg
1 - 1(1-0)
Irkutsk
KT
Zvezda St. Petersburg
1 - 1
Irkutsk
Ligue 1 Championship Group - 9
KT
11:00
Maniema Union
1 - 0(1-0)
Don Bosco
KT
Maniema Union
1 - 0
Don Bosco
Ligue 1 Championship Group - 9
KT
12:00
Céleste
1 - 3(0-1)
Vita Club
KT
Céleste
1 - 3
Vita Club
Ligue 1 Championship Group - 9
KT
13:00
TP Mazembe
4 - 1(3-0)
Simba
KT
TP Mazembe
4 - 1
Simba
Ligue 1 Championship Group - 9
KT
14:00
JSK
3 - 2(1-0)
Saint Eloi Lupopo
KT
JSK
3 - 2
Saint Eloi Lupopo
Pro Giải Đấu A Regular Season - 9
KT
13:00
Aral
3 - 0(2-0)
Pakhtakor II
KT
Aral
3 - 0
Pakhtakor II
Pro Giải Đấu A Regular Season - 9
KT
14:30
Gazalkent
0 - 0(0-0)
Jayxun
KT
Gazalkent
0 - 0
Jayxun
KT
13:00
Japan U20
1 - 4(0-2)
Portugal U20
KT
Japan U20
1 - 4
Portugal U20
KT
16:30
Côte d'Ivoire U20
3 - 1(1-0)
Venezuela U20
KT
Côte d'Ivoire U20
3 - 1
Venezuela U20
Premier Soccer Giải Relegation Round
KT
13:00
Milford FC
1 - 0(0-0)
Magesi
KT
Milford FC
1 - 0
Magesi
KT
13:00
Philippines U19
0 - 10(0-3)
Australia U19
KT
Philippines U19
0 - 10
Australia U19
Championnat D1 Regular Season - 19
KT
13:00
Dikaki
0 - 5(0-4)
Oyem AC
KT
Dikaki
0 - 5
Oyem AC
Championnat D1 Regular Season - 19
KT
14:30
FC 105
1 - 5(1-3)
Cercle Mbéri
KT
FC 105
1 - 5
Cercle Mbéri
Championnat D1 Regular Season - 19
KT
14:30
Stade Mandji
1 - 0(0-0)
Bouenguidi
KT
Stade Mandji
1 - 0
Bouenguidi
Championnat D1 Regular Season - 19
KT
15:00
Stade Migoveen
2 - 2(1-0)
Pélican
KT
Stade Migoveen
2 - 2
Pélican
Elite One Regular Season - 22
KT
14:00
Dynamo de Douala
2 - 0(0-0)
Gazelle
KT
Dynamo de Douala
2 - 0
Gazelle
Elite One Regular Season - 22
KT
14:00
Victoria United
3 - 1(2-1)
Jeunes Fauves
KT
Victoria United
3 - 1
Jeunes Fauves
Elite One Regular Season - 22
KT
14:30
Aigle Royal
0 - 0(0-0)
Cotonsport
KT
Aigle Royal
0 - 0
Cotonsport
Elite One Regular Season - 22
KT
14:30
Panthère
4 - 2(1-0)
Stade Renard
KT
Panthère
4 - 2
Stade Renard
3. liga - CFL B ČFL B - 31
KT
15:00
Teplice II
0 - 4(0-3)
Arsenal Česká Lípa
KT
Teplice II
0 - 4
Arsenal Česká Lípa
1st Giải - RS RS - Relegation Group 7
KT
15:00
Famos Vojkovići
3 - 1(1-0)
FK Romanija Pale
KT
Famos Vojkovići
3 - 1
FK Romanija Pale
1st Giải - RS RS - Relegation Group 7
KT
15:00
FK Vlasenica
1 - 4(0-2)
Zvijezda 09
KT
FK Vlasenica
1 - 4
Zvijezda 09
1st Giải - RS RS - Relegation Group 7
KT
15:00
Omarska
3 - 0(2-0)
Sutjeska Foča
KT
Omarska
3 - 0
Sutjeska Foča
KT
15:00
Latvia U17
2 - 2(1-1)
Albania U17
KT
Latvia U17
2 - 2
Albania U17
3. liga - MSFL MSFL - 28
KT
15:30
Polanka nad Odrou
3 - 4(2-4)
Hodonín
KT
Polanka nad Odrou
3 - 4
Hodonín
3. liga - MSFL MSFL - 28
AWD
15:30
Uničov
3 - 0
Start Brno
AWD
Uničov
3 - 0
Start Brno
4. liga - Divizie E Division E - 26
KT
15:30
Kozlovice
3 - 1(1-0)
Šternberk
KT
Kozlovice
3 - 1
Šternberk
Hạng Nhì Giải Final - Relegation
PEN
15:30
Zeta
0 - 0(0-0)
Igalo
PEN
Zeta
0 - 0
Igalo
Hạng Nhì Giải Final - Relegation
KT
16:00
Rudar
5 - 0(4-0)
Brskovo
KT
Rudar
5 - 0
Brskovo
Hạng Nhất Giải Final - Relegation
KT
15:30
Grbalj
0 - 2(0-1)
Bokelj
KT
Grbalj
0 - 2
Bokelj
Landesliga - Salzburg Salzburg - 28
KT
16:00
Union Henndorf
2 - 2(1-1)
Anif
KT
Union Henndorf
2 - 2
Anif
Landesliga - Salzburg Salzburg - 28
KT
16:00
Grödig
3 - 1(1-1)
Neumarkt
KT
Grödig
3 - 1
Neumarkt
Landesliga - Salzburg Salzburg - 28
KT
16:00
Salzburger AK
1 - 5(0-0)
Straßwalchen
KT
Salzburger AK
1 - 5
Straßwalchen
Landesliga - Salzburg Salzburg - 28
KT
16:00
Anthering
1 - 5(0-2)
Bürmoos
KT
Anthering
1 - 5
Bürmoos
Landesliga - Salzburg Salzburg - 28
KT
16:00
Puch
4 - 2(1-1)
SV Schwarzach
KT
Puch
4 - 2
SV Schwarzach
Landesliga - Salzburg Salzburg - 28
KT
16:00
Bramberg
4 - 3(2-0)
Thalgau
KT
Bramberg
4 - 3
Thalgau
Landesliga - Salzburg Salzburg - 28
KT
16:00
Eugendorf
1 - 2(1-0)
UFC Hallein
KT
Eugendorf
1 - 2
UFC Hallein
Landesliga - Salzburg Salzburg - 28
KT
16:00
Hallwang
3 - 2(1-1)
Siezenheim
KT
Hallwang
3 - 2
Siezenheim
Botola Pro Regular Season - 22
KT
16:00
CR Khemis Zemamra
2 - 1(1-1)
Yacoub El Mansour
KT
CR Khemis Zemamra
2 - 1
Yacoub El Mansour
📊 Bảng Xếp Hạng — Premier League
#ĐộiPTHBPts
1Liverpool38259484
2Arsenal382014474
3Manchester City38218971
4Chelsea38209969
5Newcastle382061266
6Aston Villa381991066
7Nottingham Forest381981165
8Brighton381613961
9Bournemouth3815111256
10Brentford381681456