📈 Tỷ Lệ Cược (1X2)
Wisłoka Dębica
-
Thắng chủ nhà
Hòa
-
Hòa
Podlasie Biała Podlaska
-
Thắng khách
📊 Phong Độ — Wisłoka Dębica
📊 Phong Độ — Podlasie Biała Podlaska
🎬 Video Bóng Đá Liên Quan
📅 Lịch Sắp Tới — Wisłoka Dębica
📅 Lịch Sắp Tới — Podlasie Biała Podlaska
📰 Tin Tức Liên Quan
Xem tất cả →
🧠 Dự Đoán Thống Kê (AI Model v1)
Kết luận nhanh
Nghiêng nhẹ về Wisłoka Dębica; tỷ số kỳ vọng 1-1, trận đấu có xu hướng Xỉu 2.5.
Wisłoka Dębica thắng
39.6%
Home Win
Hòa
25.3%
Draw
Podlasie Biała Podlaska thắng
35.1%
Away Win
- Xác suất 1X2: Wisłoka Dębica 39.6% • Hòa 25.3% • Podlasie Biała Podlaska 35.1%
- Tỷ số mô phỏng: 1-1 (xG: 1.07 - 0.74)
- Kèo bàn thắng: Tài 2.5 ở mức 27.2%, BTTS 34.4%
- Độ tin cậy mô hình: Trung bình (61.211727340751 điểm)
Tổng quan: Dữ liệu form gần cho thấy Wisłoka Dębica duy trì hiệu suất ghi bàn đều, trong khi Podlasie Biała Podlaska phòng ngự chưa thật chắc.
Dữ liệu trọng tâm: Wisłoka Dębica đạt 0 điểm/3 trận chuẩn gần đây, trong khi Podlasie Biała Podlaska đạt 0. Chênh lệch hiệu suất bàn thắng kỳ vọng hiện ở mức 1.07 - 0.74.
Rủi ro biến số: Nếu Podlasie Biała Podlaska kiểm soát tốt khu trung tuyến, xác suất có điểm của đội khách vẫn đáng kể.
Dự đoán kết quả: ưu tiên cửa Wisłoka Dębica, tỷ số tham chiếu 1-1. Với cấu trúc xác suất hiện tại, lựa chọn an toàn hơn là theo hướng kết quả sát nút.
Đang tải bình luận...